Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ Green Town Bình Tân 53m2. Lốc A góc 3MT thoáng. 2 phòng ngủ (sổ hồng đầy đủ)

Ngày đăng: 14/03/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ Green Town Bình Tân 53m2. 2 phòng ngủ (sổ hồng đầy đủ).

- Căn nằm ngay gốc vuông vức, có ban công rộng lấy ánh sáng lấy gió thoáng mát, thiết kế 2PN 1WC thông minh hợp lý. Nhà đã đầy đủ nội thất làm rất đẹp (tủ bếp trên, tủ bếp dưới, bàn ăn, sofa, máy lạnh, tủ giường, tivi. Đầy đủ).
- Bán giá 2.08 tỷ.
Khu A3 riêng biệt thoáng mát.
- Sổ hồng đầy đủ.
- Hướng Đông.
- Giá bán trên bao gồm đầy đủ chi phí sang tên, khách mua không phát sinh thêm chi phí.

- Hỗ trợ hoàn thiện thủ tục mua bán.
- Hỗ trợ hồ sơ vay ngân hàng Nếu khách mua cần Vay.

* Tiện ích: Khu dân cư đường xá rộng rãi, trường học các cấp, trung tâm anh văn, cửa hàng ăn uống, cafe đa dạng, gần chợ Bình Thành,... Nằm trong cụm 2 khu công nghiệp mua bán cho thuê thuận tiện.

Xem thêm

Liên hệ:

090 876 ****

Vị trí bản đồ

2,08 tỷ

2 PN, 2 WC
53 m²
39,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Green Town Bình Tân, Đ. Vĩnh Lộc, P. Bình Hưng Hoà B, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
XC

Xuân Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ Green Town Bình Tân 53m2. Lốc A góc 3MT thoáng. 2 phòng ngủ (sổ hồng đầy đủ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.