Tin đăng đã hết hạn.

Cho con học Thụy Sỹ bán 1 căn view đẹp 68m2, 2PN + 1, 2WC 3,6tỷ sổ hồng, ở ngay xem nhà 0909719239

Ngày đăng: 07/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

+ Gia đình cho con trai học Thụy Sỹ, bán 1 căn hộ Khang Điền - Privia, ngay cạnh Bến Xe Miền Tây, nhận nhà Tháng 03/2025, mới 100%, vào ở ngay, tiện nghi, sạch sẽ, thoáng mát.

+ Diện tích: 68m2, thiết kế 2PN chính + 1 PN baby + 2WC + phòng khách + phòng bếp rộng rãi.

+ Thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng phù hợp để ở cho cuộc sống tiện nghi, đẳng cấp.

+ Giá rẻ nhất chung cư: 3,6 tỷ vì muốn bán nhanh, bao hết thuế, phí, sang tên, công chứng mua bán.

+ Miễn phí các dịch vụ: Phí quản lý chung cư, hồ bơi vô cực, phòng gym, phòng thư viện, khu vui chơi trẻ em.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ hồng trao tay, mua bán nhanh gọn trong ngày, yên tâm sở hữu căn hộ vĩnh viễn.

+ Gặp trực tiếp chính chủ xem nhà: 0909 719 239 - Anh Sang (miễn trung gian).

+ Gần Chợ truyền thống, cạnh Bến Xe Miền Tây, các tiện ích như bệnh viện Triều An, Trung Tâm thương mai Aeon BÌnh Tân, bệnh viện quốc tế Gia An, các trường học cấp 1,2,3 và siêu thị Bách Hóa Xanh... Chỉ 5 phút.

+ Di chuyển dễ dàng vào các quận trung tâm như Quận 1, 2, 3, 4, 5; 6, 7, 10, 11 và Bệnh viện Chợ Rẫy, BV ĐH Y Dược, BV 115, BV Hùng Vương, BV Phạm Ngọc Thạch, BV Răng Hàm Mặt... Chỉ 15 phút.

+ Chuyên nghiệp, tận tậm, uy tín, nhiệt tình, chu đáo, chính trực.

+ Liên hệ ngay và bớt chút Lộc cho người Miền Tây khi mua trong tháng 03/2025: Anh Sang 0909719239 (24/24, zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

090 971 ****

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

3 PN, 2 WC
68 m²
52,94 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho con học Thụy Sỹ bán 1 căn view đẹp 68m2, 2PN + 1, 2WC 3,6tỷ sổ hồng, ở ngay xem nhà 0909719239 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.