Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Green Town Bình Tân, 70.9m2/2PN2WC giá 2.35 tỷ thương lượng. LH 0923689139

Ngày đăng: 05/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Green Town Bình Tân.
Vị trí: Đường số 3, KDC Vĩnh Lộc, Bình Hưng Hòa B, Bình Tân.
Nằm trong khu dân cư nên các tiện ích như công viên, chợ, trường học các cấp, ủy ban...
- Diện tích căn hộ 70,9m2.
- Thiết kế gồm 2PN 2WC, logia phơi đồ, phòng nào cũng có cửa sổ cực thoáng mát.
- Hỗ trợ khách vay ngân hàng.
Giá bán 2,35 tỷ TL nhẹ.

Liên hệ xem nhà: 0923689139 (E. Hoa cư dân Green Town).

Xem thêm

Liên hệ:

092 368 ****

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

2 PN, 2 WC
70.9 m²
33,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Town Bình Tân, Đ. Vĩnh Lộc, P. Bình Hưng Hoà B, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phạm Thị Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Green Town Bình Tân, 70.9m2/2PN2WC giá 2.35 tỷ thương lượng. LH 0923689139 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.