Tin đăng đã hết hạn.

Đổi nhà lớn hơn cần bán căn hộ 64m2 2PN giá tốt

Ngày đăng: 25/12/2024

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Do nhu cầu đổi nhà lớn hơn lên chủ cần bán căn hộ Ehome3 2PN:
- Diện tích: 64m2 - 2pn 2wc, không ban công.
- Bàn giao: Nhà trống theo chủ đầu tư.
- Hướng nhà: Cửa đông view tây, lầu cao.
- Sổ: Sổ săn, pháp lý lâu dài.
Hỗ trợ cho vay bank tất cả ngân hàng 70 - 80% giá trị căn hộ.
1 vài đặc điểm nổi bật của khu căn hộ ehome3:
Khu dân cư tri thức, không gian thoáng mát, tiện ích xung quanh đầy đủ, đây chắc chắn là lựa chọn tuyệt vời cho gia đình vì có tới 14 block và rất nhiều cư dân sinh sống hiện hữu. Tiện ích đầy đủ dưới chung cư như quán ăn, quán cafe, siêu thị, tạp hoá nhỏ lẻ., hội nhóm bán online...
Rất thuận tiện di chuyển vào Trung tâm thành phố qua các quận 8, 6, 5, 1 nhờ Đại lộ Võ Văn Kiệt.
Rất gần các Khu mua sắm: Aeon Mall Bình Tân, Go; gần các bệnh viện Triều An, Gia An, Quốc Tế City; gần Bến xe Miền Tây...
LH: 0934113659(zalo /call) gặp chính chủ coi nhà và thương lượng trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

093 411 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

1,93 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
30,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
EHome 3, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyen Thi Thinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đổi nhà lớn hơn cần bán căn hộ 64m2 2PN giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.