Tin đăng đã hết hạn.

CC Green Town bán căn 63m2-2PN2WC/2.050tỷ. NH cho vay 70% nhà mới sạch ở liền. LH Em Nhi 0906380816

Ngày đăng: 18/03/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn hộ Green Town Bình Tân (Khu dân cư Vĩnh Lộc, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân).

Thông tin chi tiết.
- Diện tích Căn 63m2.
- Thiết kế 2PN 2WC. Phòng Khách rộng lớn, cửa view lớn lấy sáng, lấy gió tự nhiên mát mẻ.
- Giá bán 2.050 tỷ. Giá bán bao gồm đầy đủ chi phí sang tên, đóng thuế. Bên mua không phát sinh thêm chi phí gì khác.
- Ngân hàng hỗ trợ vay 70%. Với lãi suất hiện tại cực kỳ rẻ.
- Em Nhi hỗ trợ hoàn thiện mọi hồ sơ mua bán, vay ngân hàng, hỗ trợ đến khi khách nhận nhà và bất cứ khi nào cần em đều hỗ trợ.

- Tiện ích: Gần chợ Bình Thành, Gần cụm trường các cấp, dịch vụ ăn uống, giải trí đa đạng,...
Nằm trong cụm 2 khu công nghiệp dễ mua bán cho thuê.

* Liên hệ xem thực tế/Zalo: 0906380816 Em Nhi (cư dân căn B1-01-20 Block B1 chung cư Green Town).

Xem thêm

Liên hệ:

090 638 ****

Vị trí bản đồ

2,05 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
32,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Town Bình Tân, Đ. Vĩnh Lộc, P. Bình Hưng Hoà B, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Yến Nhi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CC Green Town bán căn 63m2-2PN2WC/2.050tỷ. NH cho vay 70% nhà mới sạch ở liền. LH Em Nhi 0906380816 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.