Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ Akari City mặt tiền Võ Văn Kiệt 56m2 - 2 tỷ 2, 75m2 - 2 tỷ 750. LH 0901 459 ***

Ngày đăng: 10/10/2024

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Dự án Akari City chuẩn bị nhận bàn giao căn hộ Quý 3/2021 nhận nhà ở ngay hoặc cho thuê chỉ cần vốn 650triệu.
PKD: https://bookingnamlong.com/akaricity
* Thiết kế tiện ích nội khu: Sang trọng, đầy đủ các khu vui chơi, BBQ, Picnic, Hồ bơi, khu Club house, phòng gym, yoga, phòng họp... Đáp ứng nhu cầu sống và làm việc ngay tại nhà bạn.
* Thiết kế căn hộ: Các Block sắp xếp theo khối hình chữ Z xen kẽ nhau tạo độ thông thoáng, giúp đón gió tới tất cả block, và từng căn hộ, mỗi căn hộ được thiết kế không gian tối ưu hoá công năng, diện tích sử dụng giúp căn nhà trở nên hài hoà, ấm cúng hơn, tạo cho gia chủ cảm giác thoải mái khi sống và sở hữu căn hộ tại đây.
* Diện tích căn hộ từ 50m² đến 121m² thiết kế 2 đến 2 phòng ngủ sẽ có nhiều sự lựa chọn phù hợp cho khách hàng.
* Tiện ích bên ngoài dự án: Trục giao thông chính đại lộ thương mại tập trung các căn shophouse giúp cư dân dễ dàng mua sắm, ngoài ra hệ thống trường học Ngô Thời Nhiệm liên cấp ngay lại dự án giúp cho việc học tập, và đưa đón con cái trở nên tiện lợi chỉ có tại Akari City mới có được.
* Tiềm năng tăng giá: Akari City nằm trên trục chính Võ Văn Kiệt kết nối TP Hồ Chí Minh theo trục Đông Tây, và dự kiến Võ Văn Kiệt sẽ được nối dài về khu vực Long An tạo động lực tăng giá cho BĐS khu vực, và tiềm năng khi Quý 4 này Nam Long dự kiến triển khai giai đoạn 2 sẽ thiết lập mặt bằng giá mới cho Akari City.
PKD: https://bookingnamlong.com/akaricity
Xem thêm

Liên hệ:

090 145 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

2 PN, 1 WC
56 m²
39,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh, Akari City, Đ. Võ Văn Kiệt, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Thị Hồng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ Akari City mặt tiền Võ Văn Kiệt 56m2 - 2 tỷ 2, 75m2 - 2 tỷ 750. LH 0901 459 *** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.