Căn hộ 2pn2wc full nội thất dành cho khách hàng thích không gian sống sang trọng và thoáng mát

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Diện tích: 85m² Thiết kế 2PN 2WC rộng rãi Full nội thất thiết kế đẹp, mới, sang trọng Nhà sạch sẽ, giữ gìn kỹ View kênh đào cực thoáng, đón gió mát cả ngày Ánh sáng tự nhiên nhiều, cảm giác rất dễ chịu Sổ hồng sẵn công chứng sang tên ngay Điểm thích nhất của căn này là cảm giác rất có gu khi bước vào nhà. Nội thất làm đồng bộ, màu sắc hài hòa, không gian vừa sang vừa ấm cúng. Ban công nhìn kênh đào thoáng rộng, buổi chiều cực chill Phù hợp cho: Gia đình trẻ cần không gian ở thoải mái Khách mua ở thích căn đẹp dọn vào ở liền Khách đầu tư giữ tài sản, cho thuê tốt Liên hệ xem nhà thực tế để cảm nhận rõ hơn vẻ đẹp của căn hộ: 0902593053

Xem thêm

Liên hệ:

090 259 ****

Vị trí bản đồ

5,55 tỷ

2 PN, 2 WC
86 m²
64,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mizuki Park, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Minh Tú

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2pn2wc full nội thất dành cho khách hàng thích không gian sống sang trọng và thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.