Sở hữu căn hộ, nhà phố Mizuki Park chỉ từ 4.x tỷ - Khu đô thị Nhật Bản tại Nam Sài Gòn

Ngày đăng: 14/04/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Tổng quan dự án Vị trí: Đại lộ Nguyễn Văn Linh, Bình Hưng, TP.HCM (Đoạn giữa Quốc lộ 50 và Phạm Hùng), liền kề Phú Mỹ Hưng. Chủ đầu tư: Nam Long Group và 2 đối tác Nhật Hanshin Properties Corp và Nishi Nippon RailRoad. Quy mô: 26ha. Mật độ xây dựng: 29%. Loại hình: Căn hộ, nhà phố, shophouse, biệt thự. Tiện ích: - Quảng trường bến thuyền Marina Square. - Hồ bơi lớn, Khu thương mại dịch vụ. - Đảo Nhật, Khu thể thao ngoài trời. - Công viên bờ sông, Trường học. - Kênh đào, Công viên chủ đề, Đường đi bộ Mở bán 3 block căn hộ cao cấp & 24 căn nhà phố Trellia Cove view kênh đào và sông tự nhiên mua trực tiếp chủ đầu tư - Căn hộ 2PN 1WC - 60m² - Giá chỉ từ 4.1xx tỷ - Căn hộ 2PN 2WC - 73m² - 82m² - Giá chỉ từ 4,9xx tỷ - Căn hộ 3PN 2WC - 97m² - 106m² - Giá chỉ từ 6,9xx tỷ - Nhà phố 6m x 21m (126m²) - Giá chỉ từ 19,x tỷ Chính sách ưu đãi hấp dẫn cho năm 2026: - Chỉ thanh toán 20% đến khi nhận nhà - Hỗ trợ vay đến 70%, ưu đãi lãi suất 0% trong 27 tháng - Miễn phí quản lý đến 2029 Ưu điểm nổi bật: - Thiết kế chuẩn Nhật sống xanh, nhiều kênh đào - Khu dân cư đã hình thành, tiện ích đầy đủ - Thanh khoản tốt, dễ cho thuê - Phù hợp: người mua ở thực + đầu tư dòng tiền Liên hệ xem nhà thực tế, chốt ngay vị trí đẹp!

Xem thêm

Liên hệ:

091 987 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

60 m²
68,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mizuki Park, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
TP

Trần Đình Phú

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ, nhà phố Mizuki Park chỉ từ 4.x tỷ - Khu đô thị Nhật Bản tại Nam Sài Gòn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.