Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp chung cư Conic Garden. Địa chỉ: đường số 3B, ấp 5, Phong Phú, Bình Chánh

Ngày đăng: 10/10/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp chung cư Conic Garden. Địa chỉ: đường số 3B, ấp 5, Phong Phú, Bình Chánh . Dt tim tường: 42,1m2, dt thông thủy: 39,6m2 .Thiết kế: 1 phòng ngủ, 1WC pk bếp, ban công thoáng mát .Cửa chính: ĐB. Ban công: TN . An ninh sử dụng thang máy thẻ từ. Vị trí :ngay làng Đại học: Đh Kinh tế , Đh Văn Hiến, CĐ Kiến trúc - Xây dựng. Tặng: 01 máy lạnh . Nhà trống giao liền . Giá bán: 1,65 tỷ. Liên hệ: 0937407888 gặp Thuận

Xem thêm

Liên hệ:

093 740 ****

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

1 PN, 1 WC
42.1 m²
39,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu dân cư Phong Phú 6, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0937_407_888

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp chung cư Conic Garden. Địa chỉ: đường số 3B, ấp 5, Phong Phú, Bình Chánh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.