Tin đăng đã hết hạn.

Mr. Cường Chuyên môi giới căn hộ Conic Boulevard diện tích 84-85-89m2 (2PN) giá chỉ từ 2,3 - 2,8 tỷ

Ngày đăng: 11/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Mr. Cường chuyên môi giới, chuyển nhượng, cho thuê căn hộ, nhà phố, Shophouse dự án Conic Boulevard - Hàng hiếm, Tầng đẹp, View đẹp, Giá tốt nhất thị trường. Giá căn hộ Conic Boulevard 2 phòng ngủ diện tích 84m²: - Giá từ 2,3 tỷ (giao nhà thô). - Giá từ 2,9 tỷ (giao nhà hoàn thiện - ở liền). Giá căn hộ Conic Boulevard 2 phòng ngủ diện tích 85m²: - Giá từ 2,1 tỷ (giao nhà thô). - Giá từ 2,9 tỷ (giao nhà hoàn thiện - ở liền). Giá căn góc Conic Boulevard 2 phòng ngủ, view 3 mặt tiền, diện tích 89m²: - Giá từ 2,68 tỷ (giao nhà thô). - Giá từ 3,1 tỷ (giao nhà hoàn thiện). Giá căn góc Conic Boulevard 3 phòng ngủ diện tích 114m²: - Giá từ 3,3 tỷ (giao nhà thô). - Giá từ 3,75 tỷ (giao nhà hoàn thiện). Giá đất nền dự án Conic Boulevard 5m x 20m = 100m²: - Giá từ 5.05 tỷ (Mặt tiền đường số 1 lộ giới 18m). - Giá từ 7 tỷ (Mặt tiền đường nội khu đối diện công viên). Giá Shophouse dự án Conic Boulevard. - Giá từ 4,8 tỷ/ căn. Dự án Conic Boulevard tọa lạc ngay nút giao Võ Văn Kiệt - Quốc Lộ 1A. Quy mô dự án: 5,3 ha gồm 114 căn nhà phố và 2 block căn hộ tổng 952 căn hộ chung cư & 24 shophouse. Công viên trung tâm rộng 17000m: Đài phun nước, sân bóng rổ, tennis, TTYT, công viên cây xanh... Hiện tại căn 2 phòng ngủ diện tích 84,32 m2, thiết kế đẹp được nhiều khách hàng chọn mua nhất. Cường có là căn hộ 84,32m² thuộc tầng 8-11. Diện tích tim tường: 84,32m - Thông thủy: 78,86 m². Căn hộ có 2 phòng ngủ, 2 toilet, thiết kế hiện đại, rộng rãi, thoáng mát. Căn hộ có 1 bancon, 1 logia tách biệt. View Đông Nam. Giá chỉ 2,3 tỷ (Giao thô). Đặc biệt Cường đang có căn góc 2 phòng ngủ diện tích 89m² view 3 mặt tiền đẹp và hiếm nhất dự án (Cả dự án chỉ có 56 căn) thuộc tầng 8. Giá chỉ 2,75 tỷ (Giao thô). Quý Khách Hàng muốn xem căn hộ thực tế xin liên hệ Mr. Cường: 0941841024

Xem thêm

Liên hệ:

094 184 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

2 PN, 2 WC
84.32 m²
27,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Conic Boulevard, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
CC

Cường Phạm Conic

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mr. Cường Chuyên môi giới căn hộ Conic Boulevard diện tích 84-85-89m2 (2PN) giá chỉ từ 2,3 - 2,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.