Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 113m2 nhà mới chưa ở c/cư West Gate Bình Chánh, gồm nội thất

Ngày đăng: 06/10/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cô em ở Mỹ có căn góc 113m2 bên chung cư West Gate (nhà mới chưa từng ở) giờ lớn tuổi ko về VN thường xuyên đc bán * giá 4.5 tỷ (bao hết thuế phí). - Pháp lý căn hộ: Sổ sở hữu lâu dài. - Diện tích 113m2 gồm 3pn 2wc có ban công lớn phòng khách view ngoại khu, sân giặt phơi riêng. - Chung cư đầy đủ tiện ích nội khu free cho cư dân, CBRE quản lý phí 13.200đ/m2. - Ngân hàng BIDV, Vietcombank cho vay 3 tỷ (lãi suất 5.5%/năm). * Phong thuỷ nhà mới 100% (hình nhà thật bên dưới), mua bán công chứng nhận nhà ở ngay. AC thiện chí xem nhà trực tiếp vui lòng 0906911493 Vũ. - Địa chỉ chung cư West Gate: 98 Tân Túc, Xã Tân Nhựt, HCM. * Môi giới xin đừng gọi. Cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

090 691 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

3 PN, 2 WC
113 m²
39,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
West Gate Park, Đ. Nguyễn Văn Linh, Tt. Tân Túc, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
VA

Vũ Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 113m2 nhà mới chưa ở c/cư West Gate Bình Chánh, gồm nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.