Tin đăng đã hết hạn.

1.96 tỷ vào ở ngay căn 2PN, 55m2 Sài Gòn Intela, gần chợ Bình Điền, nhà mới keng, tầng cao thoáng

Ngày đăng: 06/10/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chủ cần xoay vốn làm ăn, cần bán nhanh căn hộ tại chung cư Sài Gòn Intela. - Diện tích: 55m2 kết cấu 2PN, 2WC. - Nhà mới keng. - Tầng cao thoáng. - Giá chỉ: 1.96 tỷ bao trọn thuế phí, ko bao sổ. Địa chỉ: KDC 13E, Bình Hưng, TP. HCM. Ngay sau Đại học Kinh Tế, Văn Hiến, kề cận Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Quận 8, bến xe miền Tây, chợ Bình Điền... Khu dân cư hiện hữu, quy hoạch đồng bộ, đầy đủ trường học các cấp, cộng đồng cư dân trẻ, văn minh,... Tiện ích: Siêu thị, shophouse kinh doanh các dịch vụ ăn uống, spa, nail, tóc..., nhà trẻ, hồ bơi, BBQ, khu vui chơi trẻ em, khu vực tập thể dục ngoài trời,.... Xem nhà gọi em: 0903042399

Xem thêm

Liên hệ:

090 304 ****

Vị trí bản đồ

1,96 tỷ

2 PN, 2 WC
55 m²
35,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Saigon Intela, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thị Cẩm Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1.96 tỷ vào ở ngay căn 2PN, 55m2 Sài Gòn Intela, gần chợ Bình Điền, nhà mới keng, tầng cao thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.