Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 3PN, 2WC tại Calla Garden, Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh, 3,5 tỷ, 86,5 m2

Ngày đăng: 03/10/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ CC tại Calla Garden đang chờ đón chủ mới với diện tích 86,5 m2. Có 3PN, 2WC, nội thất full xịn sò sẵn sàng cho cuộc sống thoải mái. Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, rất hợp phong thủy cho gia đình. Giá chỉ 3,5 tỷ VND, hãy nhanh tay! Địa điểm này không chỉ là nơi ở mà còn là không gian sống lý tưởng với không gian thoáng đãng, yên tĩnh và đầy đủ tiện nghi. Gần siêu thị Bách Hóa Xanh và GS25 CoopFood, Trường Quốc tế ESH tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0794994686, gặp Duc Lam.

Xem thêm

Liên hệ:

079 499 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

3 PN, 2 WC
86.5 m²
40,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Calla Garden, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyen Duc Lam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 3PN, 2WC tại Calla Garden, Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh, 3,5 tỷ, 86,5 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.