Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ westgate chuyển nhượng giá gốc, đã nhận nhà

Ngày đăng: 03/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ WEST GATE CHUYỂN NHƯỢNG GIÁ GỐC, ĐÃ NHẬN NHÀ Vị trí: Mặt tiền đường Tân Túc, trung tâm hành chính Bình Chánh liền kề đại lộ Nguyễn Văn Linh, Quốc lộ 1A, cao tốc Trung Lương. Thông tin căn hộ Mã căn: C2-12.06 Diện tích: 59m² Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 WC Hình thức: Chuyển nhượng Hợp đồng mua bán (HĐMB) Giá bán & thanh toán Giá gốc HĐMB: 2,770 tỷ (đã bao gồm thuế phí & phí chuyển nhượng 2%) Tỷ lệ thanh toán: 32% Đã nhận nhà & cho thuê (chính sách nhận nhà sớm) Ngân hàng hỗ trợ vay: lên đến 70% Ưu điểm nổi bật Dự án West Gate do An Gia phát triển, tổng quy mô hơn 2.000 căn hộ, tiện ích chuẩn 5 sao. Hơn 50 tiện ích nội khu: hồ bơi resort, công viên trung tâm, gym spa yoga, đường chạy bộ ven hồ Vị trí 3 mặt tiền đường lớn, đối diện UBND Bình Chánh, thuận tiện an cư & đầu tư. Căn hộ đã nhận nhà, khách mua có thể vào ở ngay hoặc khai thác cho thuê, sinh lợi tức liền tay. West Gate lựa chọn thông minh cho gia đình trẻ, vừa an cư vừa đầu tư sinh lời bền vững. Liên hệ ngay để xem nhà & thương lượng trực tiếp Hotline: 0909567117Giang Nguyễn)

Xem thêm

Liên hệ:

090 956 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,77 tỷ

2 PN, 2 WC
60 m²
46,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
West Gate Park, Đ. Nguyễn Văn Linh, Tt. Tân Túc, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
HP

Huyền Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ westgate chuyển nhượng giá gốc, đã nhận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.