Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Calla Garden bán nhanh có 40m2 sân vườn

Ngày đăng: 26/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cô chú anh chị xem nhà liên hệ em nhé! Mọi thông tin chi tiết vui lòng liên hệ zalo hoặc sđt giúp em.

Xem thêm

Liên hệ:

098 575 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 PN, 2 WC
107 m²
35,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Calla Garden, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
ĐL

Đức Thắng Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Calla Garden bán nhanh có 40m2 sân vườn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.