Tin đăng đã hết hạn.

Conic Boulevard - Căn góc 3 mặt view sông đặc biệt, tầng 8, diện tích 89m2, 2PN, 2WC giá chỉ 2,7 tỷ

Ngày đăng: 27/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2 phòng ngủ diện tích 89m2 của dự án căn hộ Conic Boulevard là căn góc đặc biệt, Có view 3 mặt tiền cực thoáng mát. Cả dự án chỉ có 56 căn/ 952 căn hộ. - Căn hộ nằm ở tầng 8, view chính Đông, chính Bắc và chính Nam. - Diện tích 89m2, 2 phòng ngủ, 2 WC và 2 logia riêng biệt. - Nhà giao thô nên được thoải mái thiết kế, hoàn thiện theo ý mình. - Giá cực rẻ chỉ 2,7 tỷ (Rẻ hơn giá bán hiện tại của chủ đầu tư rất nhiều). - Thích hợp cho nhà đầu tư, tích lũy tài sản, cho thuê hoặc bán lại kiếm lời. - Ngoài ra em Cường còn rất nhiều căn hộ giá tốt dành cho các nhà đâu tư hoặc cần căn hộ ở ngay của dự án Conic Boulevard. Em Cường chuyên môi giới, chuyển nhượng, cho thuê căn hộ Conic Boulevard - Hàng hiếm, tầng đẹp, view đẹp, giá tốt nhất thị trường. Giá bán căn hộ Conic Boulevard 2 phòng ngủ diện tích 84m²: - Giá từ 2,3 tỷ (giao nhà thô). Giá bán căn góc Conic Boulevard 2 phòng ngủ diện tích 89m²: - Giá từ 2,7 tỷ (giao nhà thô). Dự án căn hộ Conic Boulevard tọa lạc ngay nút giao Võ Văn Kiệt - Quốc Lộ 1A. Quy mô dự án: 5,3 ha gồm 114 căn nhà phố và 2 block căn hộ tổng 952 căn hộ chung cư & 24 shophouse. Công viên trung tâm rộng 17000m²: Đài phun nước, sân bóng rổ, tenis, TTYT, công viên cây xanh... Quý khách hàng muốn xem căn hộ thực tế xin liên hệ em Cường: 0845588589

Xem thêm

Liên hệ:

084 558 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

2 PN, 2 WC
89 m²
30,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Conic Boulevard, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
PC

Phạm Mạnh Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Conic Boulevard - Căn góc 3 mặt view sông đặc biệt, tầng 8, diện tích 89m2, 2PN, 2WC giá chỉ 2,7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.