Tin đăng đã hết hạn.

HOT! Full NT 2PN 2WC - 62m2 - nhà đẹp như mới - bancon đông nam đón nắng - chủ thiện chí

Ngày đăng: 25/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

HOT, full NT 2PN 2WC - 62m2 - Nhà đẹp như mới - bancon đông nam đón nắng - chủ thiện chí. Nhà đẹp sang. Chung cư calla còn mới đẹp với 400 căn hộ và 17 tầng (mật độ dân số không quá đông). Di chuyển thuận tiện vào Quận 5 6 7 8, và Quận 1 chỉ tầm 25p.

Xem thêm

Liên hệ:

098 888 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,77 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
44,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Calla Garden, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nam Lại

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HOT! Full NT 2PN 2WC - 62m2 - nhà đẹp như mới - bancon đông nam đón nắng - chủ thiện chí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.