Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ sân vườn mizuki park góc đông, 2pn 2wc , giá 5.350 tỷ

Ngày đăng: 23/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Diện tích căn hộ: 74m² Sân vườn riêng rộng: 34m² cực hiếm Thiết kế: 2 phòng ngủ 2WC Vị trí: căn góc, hướng Đông mát mẻ, nhiều ánh sáng tự nhiên Căn hộ sân vườn độc đáo, vừa ở vừa tận hưởng không gian xanh thư giãn ngay tại nhà. Khu đô thị Mizuki Park hiện đại, tiện ích chuẩn resort: hồ bơi, công viên, trường học, TTTM Sổ sẵn, pháp lý rõ ràng. Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng giá tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

090 273 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,35 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
72,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Mizuki Park, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
HY

Hoàng Yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ sân vườn mizuki park góc đông, 2pn 2wc , giá 5.350 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.