Tin đăng đã hết hạn.

HIẾM BÁN Căn hộ Lovera Vista căn góc 2 mặt tiền 3PN 82m² View công viên hồ bơi Giá chỉ 4 tỷ TL

Ngày đăng: 23/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhanh căn hộ cao cấp Lovera Vista, căn góc hiếm 2 mặt tiền, tầng cao view công viên & hồ bơi thoáng mát tự nhiên. Diện tích: 82,8m² 3PN 2WC, tặng toàn bộ nội thất cao cấp, vào ở ngay. Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh, hỗ trợ vay ngân hàng. Kết nối vùng vượt trội: Mặt tiền đường số 19 (quy hoạch 30m), liền kề Trịnh Quang Nghị 60m & Song Hành Quốc lộ 50. 15 phút tới KĐT Phú Mỹ Hưng (RMIT, FV, SC VivoCity, Crescent Mall). 20 phút tới Quận 5 Chợ Lớn, 30 phút đến trung tâm Quận 1. Tiện ích nội khu chuẩn cao cấp: Hồ bơi người lớn & trẻ em, phòng gym, khu BBQ, công viên cây xanh, nhà trẻ, phòng sinh hoạt cộng đồng, bảo vệ 24/24. Xung quanh đầy đủ chợ Tân Liêm, Vinmart, CoopFood, Bách Hóa Xanh, trường học các cấp. Giá bán: 4 tỷ chủ nhà nhiệt tình còn thương lượng. Liên hệ ngay Ms Hảo để xem nhà & thương lượng chính chủ. #LoveraVista #ChungCuCaoCap #BinhChanh #CanHo3PhongNgu #CanHoLoGoc

Xem thêm

Liên hệ:

093 310 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4 tỷ

3 PN, 2 WC
82.8 m²
48,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lovera Vista, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
M

MÂY

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HIẾM BÁN Căn hộ Lovera Vista căn góc 2 mặt tiền 3PN 82m² View công viên hồ bơi Giá chỉ 4 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.