Tin đăng đã hết hạn.

Rổ hàng độc quyền 26 căn Saigon Intela 9/2025 2-3pn, skyvilla 128m2 3 tỷ 450 cam kết giá thật 100%

Ngày đăng: 22/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Chuyên bán căn hộ Saigon Intela rổ hàng 26 căn độc quyền tháng 9/2025 giá thật 100% không báo ảo. Thông tin chi tiết: Vị trí: KDC 13E, Phong Phú, Bình chánh. KDC 13E tọa lạc trên mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, đối diện KDC 13B Conic, cách trung tâm Quận 5 khoảng 4,5 km, thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố. Với hệ thống tiện ích ngoại khu phong phú và vị trí thuận lợi, KDC 13E Phong Phú là lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống tiện nghi và hiện đại. Diện tích: 50m². Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Nội thất: Cơ bản chủ đầu tư. Giá bán: 1 tỷ 780. Diện tích: 55m². Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Nội thất: Cơ bản. Giá bán: 1 tỷ 980 thương lượng. Diện tích: 78m². Kết cấu: 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh. Nội thất: Full nội thất. Giá bán: 2 tỷ 630. Skyvilla diện tích: 128m² kết cấu 3pn 3 toilet, 2 logia, 1 sân vườn riêng 25m². Giá bán: 3 tỷ 450 thương lượng. (có hỗ trợ vay bank). Phí quản lý: 8.800 đồng/m², tương đương 440.000 đồng/tháng. Phí giữ xe máy: 100.000 đồng/xe/tháng. Điện nước: Tính theo giá nhà nước. Tiện ích nội khu: Siêu thị. Nhà phố thương mại. Nhà trẻ. Em Dung: 0906821347 zalo/ viber 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

090 682 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

1,78 tỷ

2 PN, 2 WC
50 m²
35,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Saigon Intela, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0906821347

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rổ hàng độc quyền 26 căn Saigon Intela 9/2025 2-3pn, skyvilla 128m2 3 tỷ 450 cam kết giá thật 100% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.