Tin đăng đã hết hạn.

BQLY Sài Gòn Mia bán căn hộ 2PN 60m2 -66m2-76m2-78m2- 83m2 từ 4,2-4,5-4,8-4,9-5tỷ3 LH: 0901306069

Ngày đăng: 19/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Tìm kiếm một nơi để gọi là nhà? Đây là căn hộ CC tại Sài Gòn Mia, nằm ở địa chỉ Số 9A, Bình Hưng, Bình Chánh, HCM. Căn hộ này có 2PN, 2WC, diện tích 83m2, cực kỳ phù hợp cho nhóm bạn hoặc gia đình nhỏ. Không chỉ có không gian sống thoải mái, mà còn thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi. Căn hộ đang được rao bán với giá 5,3 tỷ. Đừng bỏ lỡ cơ hội này, vì với diện tích lớn và tiện ích xịn xò, đây sẽ là lựa chọn tuyệt vời cho cuộc sống năng động. Sài Gòn Mia bán căn hộ 2PN 4.2tỷ - 5tỷ3 full nội thất, LH BQL 0901306069 Bảng hàng cập nhật 2025. Biểu phí Sài Gòn Mia: Hỗ trợ đăng ký xe ô tô, xe máy, đăng ký tạm trú, đăng ký cư dân... - Phí quản lý 11.000 VND/m. - Phí gửi xe máy 110.000VND/xe. - Phí gửi ô tô 1.296.000 VND/xe. * Căn hộ Sài Gòn Mia full nội thất. * Tiện ích tại khu căn hộ Sài Gòn Mia Trung Sơn. Sài Gòn Mia gồm 4 tầng trung tâm thương mại gồm có gym, yoga, hồ bơi người lớn, hồ bơi trẻ em (Phí hồ bơi bao gồm trong phí quản lý), siêu thị, starbucks, trung tâm tiêm chủng VNVC... Anh chị muốn mua căn hộ Sài Gòn Mia liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua số hotline: 0901306069 + Bệnh viện phục hồi chức năng - điều trị bệnh nghề nghiệp tp. hcm + Bệnh viện thẩm mỹ hiệp lợi + Winmart Trung Sơn + Siêu thị Bách Hóa Xanh 336 Tạ Quang Bửu + Trường mầm non Trung Sơn Liên hệ ngay để biết thêm thông tin: Vần - 0901306069.

Xem thêm

Liên hệ:

090 130 ****

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
63,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Saigon Mia (Sài Gòn Mia), X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
H

Hoangngocvan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BQLY Sài Gòn Mia bán căn hộ 2PN 60m2 -66m2-76m2-78m2- 83m2 từ 4,2-4,5-4,8-4,9-5tỷ3 LH: 0901306069 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.