Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp ch 3pn góc 99 m2 mizuki panorama giá 6.3 tỷ view sông, clubhouse cực đẹp

Ngày đăng: 10/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn hộ 3 PN - Flora Panorama tại khu đô thị Mizuki Park. - Diện tích: 99 m2 - Thiết kế: 3PN, 2WC có ban công. - Hướng Nam mát mẻ, view cực đẹp. ----------------------------------------------------------------------------------- - Tiện ích dưới chân nhà đủ đầy: Phòng tập Gym, Yoga, sân chơi cho bé trong nhà, sân chơi cho bé ngoài trời, ... Cửa hàng tiện ích đầy đủ: Bách Hóa Xanh, Co.op Foods, - Trường học: Tiểu học Nguyễn Bỉnh Khiêm, Mầm non các lớp dưới đế trệt tòa nhà,... - Vườn Nhật, kênh đào, bến thuyền,... ------------------------------------------------------------------------------------ Liên hệ: Mrs. Thu Thảo - Sàn Nam Long tư vấn và hỗ trợ khách xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

098 762 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

3 PN, 2 WC
99 m²
63,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Mizuki Park, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lương Thị Thu Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp ch 3pn góc 99 m2 mizuki panorama giá 6.3 tỷ view sông, clubhouse cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.