Tin đăng đã hết hạn.

Nam Long chính thức ra mắt phân khu căn hộ compound cuối cùng tại khu đô thị Mizuki Park

Ngày đăng: 22/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

* Nam Long chính thức ra mắt phân khu căn hộ compound cuối cùng tại Mizuki Park - khu đô thị đáng sống thuộc top 10 Việt Nam: - Chính thức nhận booking giữ chỗ có hoàn lại ngay hôm nay. - Cơ hội cho Khách Hàng tiên phong chiết khấu đến 11%. ---------- - Hotline tư vấn: 0394288852 PKD mizuki Park. ---------- Phương thức thanh toán linh hoạt. - Chỉ thanh toán 20% đến khi nhận nhà 06/2027. - Hỗ trợ lãi suất 0% trong 24 tháng. - Miễn 2 năm phí quản lý. ---------- Tổng thể Trellia Cove. - Gồm 3 tháp căn hộ cao 20 tầng + 1 tầng hầm. - Số lượng: 817 căn hộ + 24 căn nhà phố compound biệt lập. - Pháp lý: Sở hữu lâu dài, sổ hồng riêng. - Tiện ích chuẩn resort, đẳng cấp nhất Mizuki Park. ---------- Căn hộ cao cấp (tháp t1 giai đoạn mở bán): - Thiết kế: 2PN + 1WC | 59,25m². - Thiết kế: 2PN + 2WC | 73,8 - 78 - 81,5m². Giá bán: 72 triệu/m2 (đã VAT, chưa trừ chiết khấu). ---------- Tiện ích nội khu độc quyền Trellia Cove: - Hồ bơi tràn bờ Sân tập golf Yoga ngoài trời Sân chơi dân gian. - Thư viện truyện tranh Picnic gia đình Khu BBQ Phòng tiệc riêng. - Công viên ven sông 3.500m² Sân thể dục dưỡng sinh - Sân thể thao đa năng. - Bãi đậu xe riêng Kiểm soát an ninh 3 lớp ra vào bằng Access Card. ------------------------------------ Liên hệ giữ chỗ ngay hôm nay để sở hữu ngay căn hộ siêu đẹp tại khu đô thị đáng sống Mizuki Park Nhật Bản.

Xem thêm

Liên hệ:

039 428 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,62 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
72,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mizuki Park, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0394288852

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nam Long chính thức ra mắt phân khu căn hộ compound cuối cùng tại khu đô thị Mizuki Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.