Tin đăng đã hết hạn.

Bán 59m2 view nội khu trực diện hồ bơi giá chỉ 2 tỷ 540 - nhận nhà ở, cho thuê ngay

Ngày đăng: 06/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhanh căn 2PN - 2WC 59m2 West Gate: - View trực diện hồ bơi cực đẹp. - Giá bán 2 tỷ 540 bao thuế phí + sổ. * Quỹ Hàng 50 căn độc quyền West Gate. - 2PN2WC 59m2 giá 2,450 tỷ (HĐMB). - 2PN2WC 59m2 giá 2,6 tỷ (sổ hồng sẵn). - 2PN2WC 69m2 giá 3,080 tỷ (sổ hồng sẵn). Sẵn key/pass xem nhà LH Em Tuấn 0909509679

Xem thêm

Liên hệ:

090 950 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2,54 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
43,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
West Gate Park, Đ. Nguyễn Văn Linh, Tt. Tân Túc, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Mr. Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 59m2 view nội khu trực diện hồ bơi giá chỉ 2 tỷ 540 - nhận nhà ở, cho thuê ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.