Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ cần trả trước 690 triệu sở hữu căn hộ 2pn-2wc 85m2 hỗ trợ lãi suất & ân hạn gốc

Ngày đăng: 11/08/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ Conic Boulevard Bình Chánh 2 phòng ngủ 85 m² diện tích lớn thiết kế đẹp, thoáng, view mát, chuẩn sống xanh cho khách hàng an cư. Vị trí: Huỳnh Bá chánh gần nốt giao QL1A và Võ Văn Kiệt. - Cách bến xe Miền tây 10 phút. - Cách siêu thị Go 5 phút. - Cách Bệnh viện Nhi 6 phút. - Cách Địa Học Y Phạm Ngọc Thạch CS 2 chỉ 6 phút. - Cách Aeon MAll Bình Tân 10 phút. - Khu dân cư văn minh, đủ tiện ích: Khu vui chơi trẻ em, công viên, vườn cảnh quan, shophouse thương mại... Sân thể thao ngoài trời. ƯU đãi; Miễn phí Quản lý 2 năm. Tặng gói điện máy 120 triệu. Tặng gói nội thất 100 tr. Không vay CK 5%. Chiết khấu KH: 1,7%. KH Hồ Chí Minh, đồng bằng SCL 1%. Thanh toán nhanh CK 12%. Và nhiều ưu đãi hấp dẫn khác CĐT. Liên hệ ngay 0906319286 PKD để biết thông tin chi tiết call/zalo.

Xem thêm

Liên hệ:

090 631 ****

Vị trí bản đồ

2,36 tỷ

2 PN, 2 WC
85 m²
27,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Conic Boulevard, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
MH

Ms Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ cần trả trước 690 triệu sở hữu căn hộ 2pn-2wc 85m2 hỗ trợ lãi suất & ân hạn gốc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.