Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 84m2 2PN 2WC tầng 9 giá 2,45 tỷ bao hết thuế phí, nhận nhà ở ngay

Ngày đăng: 08/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Diện tích: 84m² 2PN, 2WC view kênh Tham Lương & sông Chợ Đệm cực thoáng. Vị trí vàng: Mặt tiền Võ Văn Kiệt, vào Q. 1 chỉ 1520 phút. Chính sách cực tốt: Thanh toán trước 25%, mỗi tháng chỉ 1%, 0% lãi suất. Hỗ trợ vay 85%, bao luôn hồ sơ nợ xấu. Chiết khấu thêm 1% cho khách có hộ khẩu TP. HCM. Pháp lý rõ ràng: Có sổ block B. Giá bán: 2.45 tỷ. Thanh toán 95% làm công chứng & cập nhật in sổ mới. Tiện ích nội khu: Gym, yoga, công viên 2.2ha, TTTM, khu BBQ, sân thể thao, khu vui chơi trẻ em... Tiện ích xung quanh: Gần chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện, Aeon Mall, tuyến Metro tương lai.

Xem thêm

Liên hệ:

098 296 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

2 PN, 2 WC
84 m²
29,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Conic Boulevard, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
OO

Oanh Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 84m2 2PN 2WC tầng 9 giá 2,45 tỷ bao hết thuế phí, nhận nhà ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.