Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ Westgate Bình Chánh 3PN, sổ Hồng riêng, căn hộ đang cho thuê 10 tr, giá 1,6 tỷ

Ngày đăng: 31/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh sang nhượng lại 1 căn hộ chung cư đã có sổ Hồng riêng đã qua sử dụng tại Dự Án Chung cư Westgate Bình Chánh . - Diện tích căn hộ: 79,6 m2 - Đã có sổ hồng riêng - 1 phòng khách, 3 Phòng ngủ, 1 toilet. -GIÁ: 1,6 TỶ ĐỒNG ( đã bao gồm phí sang tên công chứng, phí trước bạ) - Ngân hàng cho vay 70% - Công chứng bàn giao sổ hồng và bàn giao căn hộ trong ngày - Căn hộ hiện đang cho thuê 10 triệu / tháng. Mua căn hộ có thể dọn vào ở ngay hoặc tiếp tục cho thuê . Tặng lại toàn bộ nội thất trong căn hộ .

Xem thêm

Liên hệ:

089 967 ****

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

3 PN, 1 WC
79.6 m²
20,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
West Gate Park, Đ. Nguyễn Văn Linh, Tt. Tân Túc, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
Qc

Quyết chiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ Westgate Bình Chánh 3PN, sổ Hồng riêng, căn hộ đang cho thuê 10 tr, giá 1,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.