Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 84m2 tại căn hộ chung cư Conic Boulevard, 2PN 2WC tầng trung view cực thoáng

Ngày đăng: 30/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ 84m2 với mẫu hình đang cực hiếm tại chung cư Conic Boulevard. - Tọa lạc trên trục đường Huỳnh Bá Chánh, xã Tân Kiên, huyện Bình chánh. Liền kề đại lộ Võ Văn Kiệt, Bình Tân. - Căn hộ Conic Boulevard cũng đang là tâm điểm thu hút các nhà đầu tư khu tây TPHCM vì có địa thế cực tốt tại cửa tây. Tương lai kết nối đường song hành ven kênh tham lương đi qua 12 quận huyện sắp hoàn thành và đưa vào vận hành. - Căn hộ đã hoàn thiện và bắt đầu bàn giao cho khách hàng về ở nên không lo về vấn đề pháp lý. Chủ đầu tư đang cập nhật hồ sơ để ra sổ trong tháng 9 tới đây. - Dự án có mật độ xây dựng chỉ 28% nên mảng xanh và công viên chiếm phần lớn diện tích. - Bán kinh 1km đầy đủ các dịch vụ và tiện ích cộng đồng. - Mẫu căn hộ 84m2 với thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Ban công rộng, view thoáng cùng với lô gia rộng rãi. - Ngân hàng hỗ trợ lên đến 85% giá trị căn hộ. Vốn tự có chỉ từ 15% trong tầm khoảng 450tr là nhận nhà ở ngay hoặc cho thuê khai thác dòng tiền. Liên hệ trực để được hỗ trợ thông tin và xem căn hộ miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

090 987 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

2 PN, 2 WC
84 m²
31,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Conic Boulevard, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
LL

Lưu Thị Mỹ Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 84m2 tại căn hộ chung cư Conic Boulevard, 2PN 2WC tầng trung view cực thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.