Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền căn skyvilla 128m2 duy nhất cắt lỗ sâu 150tr cọc ngay, chỉ 3 tỷ 050 thương lượng nhanh

Ngày đăng: 06/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

CẮT LỖ SÂU SKYVILLA SAIGON INTELA ĐỘC QUYỀN GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG 3 TỶ 050 TL Skyvilla 3PN 3WC, Saigon Intela Diện tích: 128m² thông tầng cực hiếm Giá chỉ: 3 tỷ 050 triệu (Cắt lỗ 150 triệu) Thanh toán tiền mặt Không hỗ trợ vay ngân hàng Sở hữu ngay căn hộ đẳng cấp, không gian sống sang trọng như biệt thự trên không! Thiết kế thông thoáng, phòng ngủ rộng rãi Ban công view đẹp, đón gió và ánh sáng tự nhiên Nội khu đầy đủ tiện ích: hồ bơi, công viên, siêu thị, trường học Giao nhà ở ngay Sở hữu lâu dài. Cọc nhanh tay Chỉ 1 căn duy nhất! Liên hệ em Dung: 0906821347Zalo/Viber 24/7)

Xem thêm

Liên hệ:

090 682 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,05 tỷ

3 PN, 3 WC
128 m²
23,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Saigon Intela, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0906821347

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền căn skyvilla 128m2 duy nhất cắt lỗ sâu 150tr cọc ngay, chỉ 3 tỷ 050 thương lượng nhanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.