Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhanh căn sài gòn intela bình chánh 71m2 2pn 2wc 1,9 tỷ full nội thất

Ngày đăng: 29/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Sài Gòn Intela tọa lạc tại đường Nguyễn Văn Linh, xã Phong Phú, huyện Bình Chánh, TP.HCM, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích 71m2, thiết kế 2PN, 2WC, phù hợp cho gia đình nhỏ. - Giá bán 1,9 tỷ VND, mức giá hợp lý cho một căn hộ chất lượng. - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi tối đa cho cư dân. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. - Phong thủy tốt, giúp gia chủ an tâm về sức khỏe và tài lộc. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Lê Nam Trung tại 0926758797

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
26,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Saigon Intela, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Nam Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh căn sài gòn intela bình chánh 71m2 2pn 2wc 1,9 tỷ full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.