Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ 84m2 tại Tân Kiên, Bình Chánh chỉ cần thanh toán 25% nhận nhà ở ngay

Ngày đăng: 25/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Sở hữu căn hộ 84m2 tại Tân Kiên, Bình Chánh chỉ cần thanh toán 25% nhận nhà ở ngay. Căn hộ rộng rãi, thiết kế thông minh gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp có lô gia và ban công siêu rộng, thoáng mát quanh năm. Chỉ cần thanh toán trước 25%, phần còn lại được ngân hàng hỗ trợ vay đến 85% trong 25 năm. Đặc biệt, ân hạn gốc 60 tháng, hỗ trợ lãi suất trong 18 tháng và trả góp không lãi suất trong vòng 36 tháng đầu tiên. Diện tích linh hoạt 84m², 85m², phù hợp cho gia đình trẻ hoặc người cần không gian sống tiện nghi, dễ sở hữu, dễ đầu tư. Liên hệ ngay 0349903994Hạnh Nguyễn) để được tư vấn chi tiết, tham quan nhà thực tế và giữ ngay căn đẹp giá tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

034 990 ****

Vị trí bản đồ

2,98 tỷ

2 PN, 2 WC
84 m²
35,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Conic Boulevard, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
nh

nguyễn văn hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ 84m2 tại Tân Kiên, Bình Chánh chỉ cần thanh toán 25% nhận nhà ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.