Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc 3 hướng view sông 2PN,/2WC, 89m2/SHR tại Conic Boulevard, Tân Nhựt,TP.HCM giá chỉ 2,88 tỷ

Ngày đăng: 22/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Conic Boulevard, Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh. - Diện tích 89m2, với 2 phòng ngủ và 2 WC. - Hướng cửa chính Tây Nam và hướng ban công Đông Bắc. - Đã nghiệm thu công trình, đã ra sổ hồng riêng đợt 1. - Giá bán: 2,88 tỷ. - Chỉ cần thanh toán 15% ký HĐ chuyển nhượng nhận nhà ngay. - Ngân hàng hỗ trợ vay vốn 85% ưu đãi ân hạn nợ gốc 60 tháng. - Hỗ trợ thêm nhiều phương thức thanh toán cho khách hàng với mức chiết khấu cao. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Chỉ mất 5 phút để lưu thông tới AEONMALL, Siêu thị GO MARKET, Bệnh viện Quốc tế CIH, Bệnh viện Nhi đồng Thành Phố... - Siêu thị Bách Hóa Xanh 225 Hưng Nhơn, chỉ vài phút đi bộ. - Trường THCS Tân Kiên, trường tiểu học Lương Thế Vinh, và trường tiểu học Tân Kiên nằm gần đó, thuận tiện cho việc học của trẻ. - Kết nối và lưu thông trực tiếp về trung tâm thành phố qua đường Võ Văn Kiệt. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0902367965 - Phạm Huy Sáng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 236 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,88 tỷ

2 PN, 2 WC
89 m²
32,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Conic Boulevard, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
ĐS

Đầu Tư Bất Động Sản

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc 3 hướng view sông 2PN,/2WC, 89m2/SHR tại Conic Boulevard, Tân Nhựt,TP.HCM giá chỉ 2,88 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.