Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ The Mansion, 3PN - 101m2, sổ sẵn, 2.2 tỷ all in, xem nhà: 0903042399

Ngày đăng: 08/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ The Mansion, Đại lộ Nguyễn Văn Linh sầm uất, trong khu dân cư 13E, Tera Rosa, Sài Gòn Intela.. Tiện ích xung quanh: Siêu thị, phòng gym, yoga, cafe, hồ bơi, sân tennis, khu vui chơi cho bé. trường mẫu giáo, trường Tiểu học chỉ cách cc 3p đi bộ. Lầu cao ban công cực rộng,view mát mẻ Diện tích 101m2, 3PN, 2WC Balcon tây nam cửa chính hướng nam gió mát quanh năm. Nhà đã có tủ quần áo âm tường Giá bán 2ty200 All in. Sổ hồng hỗ trợ bank. LH xem nhà: 0903042399

Xem thêm

Liên hệ:

090 304 ****

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

3 PN, 2 WC
101 m²
21,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Căn hộ The Mansion, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thị Cẩm Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ The Mansion, 3PN - 101m2, sổ sẵn, 2.2 tỷ all in, xem nhà: 0903042399 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.