Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ góc 58m² - 2PN 1WC - Full nội thất cao cấp - Sổ hồng sẵn - Giá 3,15 tỷ

Ngày đăng: 14/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ góc 58m² - 2PN 1WC - Full nội thất cao cấp - Sổ hồng sẵn - Giá 3,15 tỷ Nhà siêu đẹp, hình sao nhà vậy, ở ngoài đẹp hơn hình Thông tin căn hộ: Diện tích: 58m², căn góc thoáng mát, thiết kế 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh tiện nghi Nội thất: Full nội thất cao cấp, decor đẹp, hiện đại, tinh tế, bạn chỉ việc dọn vào ở ngay không cần sửa chữa hay trang bị thêm Pháp lý: Sổ hồng riêng, thủ tục sang tên nhanh gọn, minh bạch Giá bán: 3 tỷ 150 triệu đồng, giá tốt so với thị trường, phù hợp cả để ở hoặc đầu tư sinh lời Tiện ích & vị trí: Căn hộ nằm trong khu chung cư hiện đại, đầy đủ tiện ích như hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em, an ninh 24/7 Giao thông thuận tiện, gần trường học, siêu thị, bệnh viện, khu vui chơi giải trí Môi trường sống trong lành, yên tĩnh, thích hợp gia đình nhỏ hoặc người độc thân Liên hệ ngay Thuỳ Linh 0974852588 để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

097 485 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

2 PN, 1 WC
58 m²
54,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mizuki Park, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Thuỳ Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ góc 58m² - 2PN 1WC - Full nội thất cao cấp - Sổ hồng sẵn - Giá 3,15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.