Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ góc (siêu mẫu) 89m2 2pn 2wc, view sông siêu thoáng mát, cạnh Võ Văn Kiệt

Ngày đăng: 04/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhanh căn góc 89m2 view siêu đẹp căn hiếm của căn hộ. - Thiết kế 2pn 2wc ban công sáng thoáng, logia giặt phơi rộng. - Các phòng đều có cửa sổ đón nắng gió. - Vị trí thuận tiện từ Võ Văn Kiệt di chuyển từ các quận trung tâm Q5 - 6 10 phút, Q1 - 3 15 phút. - Khu vực dân cư hiện hữu đông đúc, đầy đủ tiện ích. - Gần trường chợ, bệnh viện, cửa hàng, quán ăn đầy đủ bán kính 500m. - Ngân hàng hỗ trợ vay 85% hoặc trả trước 25% còn lại thanh toán chậm. Liên hệ xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

093 393 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

2 PN, 2 WC
89 m²
34,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Conic Boulevard, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
HB

Huỳnh Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ góc (siêu mẫu) 89m2 2pn 2wc, view sông siêu thoáng mát, cạnh Võ Văn Kiệt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.