Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC 3PN, 2WC, 89m2, 2,2 tỷ ngay Võ Văn Kiệt view sông thoáng mát

Ngày đăng: 03/06/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chung cư này nằm ở ngay Võ Văn Kiệt, Bình Chánh, HCM, với diện tích 89m2, 3PN và 2WC. Nội thất đầy đủ giúp không gian sống trở nên thoải mái và tiện nghi. Với giá chỉ 2,2 tỷ, đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một căn hộ đẹp, pháp lý đầy đủ. Không cần lo lắng về vấn đề giấy tờ, đã có sổ đỏ sẵn sàng. Địa điểm xung quanh: - Siêu thị thực phẩm sạch Lekhamart. - Công viên Bông Sao, công viên Bãi Sậy, công viên Lê Lợi. - Trường mầm non Hoa Mai, Trung tâm bồi dưỡng văn hóa Tam Khôi, trường TH, THCS và THPT Văn Lang. - Bệnh viện Chợ Rẫy, Bệnh viện Hùng Vương, Bệnh viện Răng Hàm Mặt Trung Ương TP. HCM. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này: Kiên 0925868886

Xem thêm

Liên hệ:

092 586 ****

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

3 PN, 2 WC
89 m²
24,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Conic Boulevard, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
K

Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC 3PN, 2WC, 89m2, 2,2 tỷ ngay Võ Văn Kiệt view sông thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.