Tin đăng đã hết hạn.

Chủ bán căn hộ chung cư Saigon Mia, giá cực chất 1,97 tỷ, diện tích 66m2, 2PN, 2WC

Ngày đăng: 19/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Saigon Mia, Lương Định Của, An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi.

- Ưu điểm:
- Cấu trúc: 2PN + 2WC + bếp
- Giá: 1,97 tỷ VND
- Nội thất: Đầy đủ, các tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh...
- Phong thủy tốt, mang lại sự an lành cho gia chủ
- Pháp lý đầy đủ

- Tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện: Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Central Park
- Siêu thị: Siêu thị Genshai Saigon Pearl, Siêu thị Mẹ Bầu và Em Bé Con Cưng - Concung.com
- Trường học: Trường THPT Chuyên Trần Đại Nghĩa - Cơ sở 2, Tiểu học Pathway School - Cơ sở Lương Định Của, TP. Thủ Đức, Trung tâm dạy bóng đá trẻ em Dương Minh Sài Gòn
- Công viên: Công viên Bình Khánh, Công viên Bình An, Công viên An Phú

Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số 0924283414 và Minh Đăng.

Xem thêm

Liên hệ:

092 428 ****

Vị trí bản đồ

1,97 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
29,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Saigon Mia (Sài Gòn Mia), X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh

Minh Đăng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ bán căn hộ chung cư Saigon Mia, giá cực chất 1,97 tỷ, diện tích 66m2, 2PN, 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.