Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn hộ CC City Gate 5, 1,67 tỷ, 63m2, 2PN, 2WC, nội thất cơ bản

Ngày đăng: 13/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ CC tại City Gate 5, Võ Văn Kiệt, Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh sở hữu 63m2 với 2PN + 2WC. Căn hộ được thiết kế hiện đại, nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, tủ lạnh và giường, mang đến không gian sống thoải mái cho gia đình.

Giá bán: 1,67 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ.

Địa điểm xung quanh:
- Bệnh viện Nguyễn Tri Phương, Bệnh viện Chợ Rẫy, Bệnh viện Bệnh Nhiệt Đới
- Siêu thị Bách Hóa Xanh 82 Tản Đà
- Công viên Võ Văn Kiệt
- Trường THCS & THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm, Trường Tiểu Học Nhật Tảo, Trường Tiểu Học Dương Minh Châu

Liên hệ để được tư vấn miễn phí: 0924283414 - Minh Đăng.

Xem thêm

Liên hệ:

092 428 ****

Vị trí bản đồ

1,67 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
26,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
City Gate 5, Đ. Hưng Nhơn, X. Tân Kiên, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh

Minh Đăng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ CC City Gate 5, 1,67 tỷ, 63m2, 2PN, 2WC, nội thất cơ bản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.