Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Saigon Intela 50m2 1560 55m2 1680, 78m2 2tỷ190

Ngày đăng: 11/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cập nhật giỏ hàng Saigon Intela tháng 5.2025.
Diện tích 50m2.
+ Giá bán 1,56 tỷ: Nhà trống cơ bản CĐT. Tầng cao, view sông thoáng mát.
+ Giá bán 1.63 tỷ - 1,65 tỷ: Tặng nội thất. Đa dạng tầng, view.
+ Giá bán 1.68 tỷ: Full nội thất thiết kế. Tầng cao, view trực diện thành phố, ngắm pháo hoa.
Diện tích 52m2.
+ Giá bán 1.80 tỷ: Nhà trống cơ bản CĐT, tầng trung.
+ Giá bán 1.93 tỷ: Full nội thất thiết kế, tầng cao.
Diện tích 55m2.
+ Giá bán 1.69 tỷ: Cơ bản CĐT + 4 món nội thất: Giường ngủ thông minh hệ tủ quần áo, giường ngủ cố định, bàn ăn thông minh kết hợp tủ rượu, sofabed. Nhà mới 100%, tầng thấp.
+ Giá bán 1.73 tỷ - 1.75 tỷ: Tặng nội thất, đa dạng tầng, view.
+ Giá bán 1,77 - 1.79 tỷ: Full nội thất, tầng trung.
Diện tích 78m2.
+ Giá bán 2.2 tỷ: Nhà trống cơ bản CĐT, tầng thấp.
+ Giá bán 2.25 tỷ: Tặng nội thất, đa dạng tầng, view.

- Giá đã bao gồm thuế phí, chưa gồm sổ 5%. Ngân hàng Vietbank hỗ trợ vay 70%, lãi suất ngang ngửa tiền thuê nhà.

Địa chỉ: KDC 13E, Phong Phú, Bình Chánh, TP. HCM. Ngay sau Đại học Kinh Tế, Văn Hiến, kề cận Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Quận 8, bến xe miền Tây,... Khu dân cư hiện hữu, quy hoạch đồng bộ, đầy đủ trường học các cấp, cộng đồng cư dân trẻ, văn minh,...
Tiện ích: Siêu thị, shophouse kinh doanh các dịch vụ ăn uống, spa, nail, tóc..., nhà trẻ, hồ bơi, BBQ, khu vui chơi trẻ em, khu vực tập thể dục ngoài trời,....
--------------------------------
Liên hệ Phượng để tham quan thực tế căn hộ và hỗ trợ chi tiết hơn trong thủ tục mua bán (Xem đúng căn bán và giao dịch trực tiếp chủ nhà): 0332177962.

Xem thêm

Liên hệ:

033 217 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

1,56 tỷ

2 PN, 2 WC
50 m²
31,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Saigon Intela, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
KP

Kim Phượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Saigon Intela 50m2 1560 55m2 1680, 78m2 2tỷ190 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.