Tin đăng đã hết hạn.

Conic Boulevard, 2,75 tỷ, 85,98m2, 2PN, 2WC, Bình Chánh, HCM

Ngày đăng: 15/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Conic Boulevard, Đường Huỳnh Bá Chánh, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, mang đến một không gian sống đẳng cấp và tiện nghi cho gia đình. Với diện tích 85,98m2, căn hộ được thiết kế thông minh, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên.

Các tính năng nổi bật:
+ 2 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình nhỏ.
+ 2 phòng tắm hiện đại, đảm bảo sự riêng tư và tiện lợi.
+ Hướng cửa chính Đông Nam, đón gió mát và ánh nắng.
+ Ban công Tây Bắc, lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn.
+ Nội thất cơ bản đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường...
Giá bán 2,75 tỷ VND.

Điểm đặc biệt:
Căn hộ có phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ. Không gian sống yên tĩnh, thoáng đãng, thích hợp cho lối sống hiện đại và tiện nghi.

Tiện ích xung quanh:
- Gần siêu thị Bách Hóa Xanh 225 Hưng Nhơn, 54 Trần Đại Nghĩa.
- Các trường học như Trường THCS Tân Kiên, Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh, Trường Tiểu Học Tân Kiên.

Để biết thêm chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Tiểu Nhi Nguyễn qua số điện thoại 0705795656.

Xem thêm

Liên hệ:

070 579 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,75 tỷ

2 PN, 2 WC
85.98 m²
31,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Conic Boulevard, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Tiểu Nhi Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Conic Boulevard, 2,75 tỷ, 85,98m2, 2PN, 2WC, Bình Chánh, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.