Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn full nội thất thiết kế đẹp gá 2.450 tỷ xách vali vào ở ngay LH: 0909700089

Ngày đăng: 16/02/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Westgate, Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh. Căn hộ 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm với diện tích 59m2, giá chỉ 2,45 tỷ VND.
- 2 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình nhỏ.
- 2 phòng tắm hiện đại, tiện nghi.
- Không gian sống thoải mái, thoáng đãng.

Điểm nổi bật:
- Full nội thất thiết kế trẻ trung, mới 100%, nhận nhà ở ngay.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện huyện Bình Chánh.
- Siêu thị Bách Hóa Xanh Tân Túc và An Phú Tây.
- Các trường học từ tiểu học đến THPT trong khu vực.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết, gọi 0909700089 - Tây Sài Gòn - West Gate.

Xem thêm

Liên hệ:

090 970 ****

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
41,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
West Gate Park, Tt. Tân Túc, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
P6

Phòng Kinh Doanh 6

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn full nội thất thiết kế đẹp gá 2.450 tỷ xách vali vào ở ngay LH: 0909700089 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.