Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng căn hộ Fresia Riverside 29 - 51 - 57m2, trả trước 370tr, ân hạn gốc lãi 18 tháng, CK 4.5%

Ngày đăng: 23/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Dự án căn hộ Fresia Riverside Biên Hoà: Căn hộ cao cấp ven sông Đồng Nai. - Mặt tiền 395 Bùi Hữu Nghĩa, TP. Biên Hòa. - Sát bên dự án căn hộ The Gió của An Gia (50tr/m2) và Cù Lao Phố của Sun Group rông 293ha. - Vị trí đắt giá tâm điểm khu đông TP. HCM ngay nút giao Tân Vạn - Vành Đai 3. - Căn 51.5m2 (2PN 1WC) giá chưa thuế VAT: Từ 1.68 tỷ. - LH/Zalo: 0902510570Duy - NVKD từ Tổng đại lý phân phối EximRS). Giá bán đã VAT (chuẩn 100%): - Căn 29m2 1PN - 1WC: 1,25 tỷ - Căn 51.5m2 2PN - 1WC: 1,85 - 1,95 tỷ - Căn 57m2 2PN - 2WC: 2,2 - 2,3 tỷ - Penthouse cao cấp. - Shophouse kinh doanh sinh lời cao. Chính sách bán hàng linh hoạt đến giao nhà Quý 4/2027. - Chỉ cần 10% ký HĐMB. - Trả góp đều 2%/tháng. Riêng dân Đồng Nai trả góp 0.5%/tháng (số lượng suất có hạn). - Agribank, VCB, Pullic bank cho vay 75%. - Vay 0% lãi suất, ân hạn nợ gốc đến 18 tháng. Nhận ngay ưu đãi kép: 1. Chiết khấu thêm 4%. 2. Tặng voucher 15 triệu đồng. 3. Chiết khấu thêm 2.5% (PTTT 50%) - 5% (PTTT 70%) khi thanh toán sớm. 4. Giá trị gia tăng vượt trội nhờ hạ tầng khu Đông bứt phá mạnh mẽ. Tư vấn & tham quan nhà mẫu Fresia Riverside Biên Hòa: LH em Tuấn Duy: 0902510570NVKD từ tổng đại lý phân phối EximRS).

Xem thêm

Liên hệ:

090 251 ****

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

2 PN, 1 WC
29 m²
43,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Fresia Riverside, Đ. Bùi Hữu Nghĩa, P. Tân Vạn, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
TD

Tuấn Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng căn hộ Fresia Riverside 29 - 51 - 57m2, trả trước 370tr, ân hạn gốc lãi 18 tháng, CK 4.5% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.