Tin đăng đã hết hạn.

Bán Penthouse mặt tiền Võ Thị Sáu Biên Hòa. Nhà sẵn hoàn thiện vào ở ngay. Giá bán 43.5tr/m2 còn TL

Ngày đăng: 10/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay căn Penthouse đẳng cấp duy nhất tại trung tâm Biên Hòa, tọa lạc trên tuyến đường vàng Võ Thị Sáu, liền kề Vincom, Vincom Shophouse, khu tài chính sầm uất và hệ thống tiện ích cao cấp. Vị trí kim cương: Trung tâm TP. Biên Hòa khu vực kinh doanh sôi động bậc nhất. Gần Vincom Plaza, trường học, bệnh viện quốc tế, khu hành chính. Kết nối nhanh QL1A, cao tốc Long Thành Dầu Giây, sân bay Long Thành. Penthouse thiết kế sang trọng: Diện tích rộng, view toàn cảnh thành phố nhìn thẳng trục Võ Thị Sáu. Trần cao, cửa kính full view, ban công rộng đón gió tự nhiên. Không gian riêng tư xứng tầm chủ nhân thành đạt. Nội thất cao cấp, chuẩn phong cách sống thượng lưu. Tiện ích nội khu đẳng cấp: Hồ bơi tràn, sky coffee, phòng gym, trung tâm thương mại, rạp phim CGV ngay tòa nhà. Hầm xe rộng, an ninh 5 lớp, thang máy riêng. Giá tốt cho khách thiện chí SỔ HỒNG SẴN vay ngân hàng dễ dàng. Căn Penthouse số lượng cực hiếm. Liên hệ ngay 0935470097 để xem thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

093 547 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

22,19 tỷ

5 PN, 3 WC
510 m²
43,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Pegasus Plaza, Đ. Võ Thị Sáu, P. Quyết Thắng, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
TV

Thục Viên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Penthouse mặt tiền Võ Thị Sáu Biên Hòa. Nhà sẵn hoàn thiện vào ở ngay. Giá bán 43.5tr/m2 còn TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.