Tin đăng đã hết hạn.

Dự án chung cư cao tầng Tân Vạn view Sông Đồng Nai

Ngày đăng: 04/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Fresia Riverside Tâm điểm an cư & đầu tư tại cửa ngõ Đông Sài Gòn. Sở hữu tầm nhìn độc bản hướng sông Đồng Nai, giao thông kết nối thuận tiện! Sở hữu vị trí đỉnh cao nhất dự án 3 mặt view sông tiện ích như nghỉ dưỡng. Đối diện Aeon Mall 12ha, liền kề trung tâm hành chính mới Đồng Nai Vị trí đắc địa: 395 Bùi Hữu Nghĩa, TP. Biên Hòa, Đồng Nai. Quy mô dự án: 7.845,9 m², gồm 1.153 căn hộ với 3 tầng hầm + 30 tầng nổi. Pháp lý đầy đủ Tiến độ đảm bảo -------------------------------------------------- ̂ ̂̉ ̂̀ ́ ̂̉ ̂́ Đ̣̂ ̉ Đ̂̀ (DONGNAILAND) Đơn vị phân phối chiến lược tại Đồng Nai. Hotline/ Zalo: 0336045931Ngọc) Địa chỉ: 395, Bùi Hữu Nghĩa,Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

Xem thêm

Liên hệ:

033 604 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

2 PN, 1 WC
51.95 m²
34,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Fresia Riverside, Đ. Bùi Hữu Nghĩa, P. Tân Vạn, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
0

0336045931

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dự án chung cư cao tầng Tân Vạn view Sông Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.