Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 2WC tại The Pegasus Plaza, 2,9 tỷ, 95m2, Biên Hòa, Đồng Nai

Ngày đăng: 06/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Pegasus Plaza, Võ Thị Sáu, Trung Dũng, Biên Hòa, Đồng Nai, có diện tích 95m2, 3PN và 2WC. Căn hộ được thiết kế hiện đại, thuận tiện cho gia đình và có hướng cửa chính Đông, ban công Đông, tạo không gian thoáng đãng. + Giá: 2,9 tỷ VND. + Diện tích: 95m2. + Số phòng ngủ: 3PN. + Số toilet: 2WC. + Pháp lý đầy đủ. Căn hộ còn có nhiều điểm nổi bật như: Không gian sống yên tĩnh, rất thích hợp cho gia đình hoặc các chuyên gia làm việc tại khu vực Biên Hòa. Pháp lý đầy đủ, dễ dàng cho việc chuyển nhượng. Gần căn hộ có nhiều tiện ích như bệnh viện Thuận Mỹ, công viên Biên Hùng, siêu thị Winmart + và trường học, tạo sự thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0919234560 và tên Pegasus Rental - Quầy lễ tân.

Xem thêm

Liên hệ:

091 923 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

3 PN, 2 WC
95 m²
30,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Pegasus Plaza, Đ. Võ Thị Sáu, P. Quyết Thắng, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
NT

Nguyễn Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 2WC tại The Pegasus Plaza, 2,9 tỷ, 95m2, Biên Hòa, Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.