Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng căn hộ 2PN MT Bùi Hữu Nghĩa - View Mall Biên Hoà - View sông Đồng Nai giá từ 1,709 tỷ

Ngày đăng: 06/09/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giá từ 1,709 tỷ cho căn hộ 2PN. Thanh toán 10% kí HĐMB. Vị trí, tầm view tháp đẹp nhất dự án. Giá tầm trung, chất lượng tiệm cận cao cấp. Vận hành bởi Tập đoàn Altara Hospitality. (tập đoàn chuyên vận hành các KS và căn hộ dịch vụ 5). Các gói thiết kế nội thất phù hợp từng KH nhưng chất lượng của An Cường, Hafele. Hotline/Zalo: 0934762279 em Ann hỗ trợ tốt nhất ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 476 ****

Vị trí bản đồ

1,71 tỷ

2 PN
52 m²
32,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Fresia Riverside, Đ. Bùi Hữu Nghĩa, P. Tân Vạn, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
0

0934762279

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng căn hộ 2PN MT Bùi Hữu Nghĩa - View Mall Biên Hoà - View sông Đồng Nai giá từ 1,709 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.