Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư 30m2 tại Fresia Riverside, 1,06 tỷ, Biên Hòa, Đồng Nai

Ngày đăng: 23/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Fresia Riverside, Bùi Hữu Nghĩa, Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái. Với diện tích 30m2, căn hộ này được thiết kế hợp lý, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt của gia đình nhỏ. + Giá bán: 1,06 tỷ VND. + Căn hộ gồm 1 phòng ngủ và 1 phòng tắm. + Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh, bếp từ... Ưu điểm: Căn hộ có pháp lý đầy đủ, tạo sự an tâm cho người mua. Đặc biệt, với thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng mát và tiện nghi, căn hộ phù hợp cho những ai muốn tận hưởng cuộc sống hiện đại và tiện lợi. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ. Tô Ngọc Quỳnh 0366116798

Xem thêm

Liên hệ:

036 611 ****

Vị trí bản đồ

1,06 tỷ

1 PN, 1 WC
30 m²
35,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Fresia Riverside, Đ. Bùi Hữu Nghĩa, P. Tân Vạn, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
TQ

Tô Ngọc Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư 30m2 tại Fresia Riverside, 1,06 tỷ, Biên Hòa, Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.