Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ Topaz Twins 47m2 decor nội thất y hình

Ngày đăng: 25/07/2025

5.9
Trung bình
Bán gấp căn hộ Topaz Twins 47m2 decor nội thất y hình
Bán gấp căn hộ Topaz Twins 47m2 decor nội thất y hình
Bán gấp căn hộ Topaz Twins 47m2 decor nội thất y hình
Bán gấp căn hộ Topaz Twins 47m2 decor nội thất y hình
Bán gấp căn hộ Topaz Twins 47m2 decor nội thất y hình
Hình ảnh 1/5
Bán gấp căn hộ Topaz Twins 47m2 decor nội thất y hình
Bán gấp căn hộ Topaz Twins 47m2 decor nội thất y hình
Bán gấp căn hộ Topaz Twins 47m2 decor nội thất y hình
Bán gấp căn hộ Topaz Twins 47m2 decor nội thất y hình
Bán gấp căn hộ Topaz Twins 47m2 decor nội thất y hình
Mô tả tin đăng

Bán GẤP căn hộ Topaz Twins 47m2 decor nội thất y hình.

Chung cư mới nhất, chất lượng dịch vụ, quản lý tốt nhất Biên Hòa.

- Thiết kế phù hợp cho giới trẻ (Có hình ảnh và video đi kèm).

- Full nội thất chỉ việc xách vali vào ở ngay.

- Nội khu có sẵn các dịch vụ free tuyệt cà là vời như: hồ bơi view ngắm hoàng hôn, vườn BBQ, Gym độ body, công viên tản bộ và các nhà hàng, spa, chăm sóc thú cưng, gofl,...

- Tất cả hội tụ thành một căn nhà tuyệt vời cho chúng ta một nơi nghỉ ngơi, thư giãn, chill sau mỗi ngày làm việc, là thành quả ghi nhận công sức phấn đấu của mỗi người.

Gọi em 0934088007 đi xem ngay nhen, còn nhiều nhiều các sản phẩm khác nữa, inbox xong e gửi cho anh chị tham khảo tiếp nè.

Xem thêm

Liên hệ:

093 408 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

1 PN, 1 WC
47 m²
39,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Topaz Twins, Đ. Võ Thị Sáu, P. Thống Nhất, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ Topaz Twins 47m2 decor nội thất y hình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.