Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 1PN, 1WC tại Topaz Twins, 1,57 tỷ, 47m2

Ngày đăng: 04/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Topaz Twins tọa lạc tại Võ Thị Sáu, Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai, là căn hộ chung cư lý tưởng cho những ai muốn tận hưởng cuộc sống hiện đại và tiện nghi.

Căn hộ 1PN, 1WC với diện tích 47m2, nội thất cơ bản. Không gian sống thoáng đãng và dễ chịu, phù hợp cho các bạn trẻ đang tìm kiếm sự độc lập.

Nơi đây không chỉ là chốn cư trú mà còn mang lại phong cách sống năng động và tiện lợi. Tận hưởng không gian sống đầy đủ tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và các dịch vụ xung quanh.

- Giá bán chỉ từ 1.57 tỷ cho căn hộ nội thất cơ bản.
- 1.95 tỷ cho căn hộ full NT xin sò 1PN.
Không phát sinh thêm phí gì khác.

Tiện ích xung quanh:
+ Bệnh viện Hoàn Mỹ ITO.
+ Công viên Biên Hùng.
+ Trường THCS Thống Nhất.
+ Trung tâm giáo dục thường xuyên tỉnh Đồng Nai.
+ Trường THPT Ngô Quyền.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết! Đinh Quế 0834006688.

Xem thêm

Liên hệ:

083 400 ****

Vị trí bản đồ

1,57 tỷ

1 PN, 1 WC
47 m²
33,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Topaz Twins, P. Thống Nhất, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
MQ

Ms. Quế

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 1PN, 1WC tại Topaz Twins, 1,57 tỷ, 47m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.