Vốn chỉ cần 690tr sở hữu căn hộ Onsen tại Eco Retreat, khu đô thị sinh thái đẹp nhất miền nam

Ngày đăng: 22/05/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Anh chị sở hữu căn studio, 1 phòng ngủ tại Eco Retreat là những người được lợi nhiều nhất vì - Với vốn bỏ ra là thấp nhất, 25% vốn tự có chỉ 690tr Phần còn lại các ngân hàng sẽ tài trợ 24 tháng không trả gốc, trả lãi đến tháng 10/2028 Với 690 tr anh chị sẽ sở hữu - Căn hộ Forest Onsen 1 phòng ngủ 42 m2 - Sở hữu hệ tiện ích chuẩn căn hộ cao cấp ngay dưới chân nhà như hồ bơi điện phân muối, hệ thống nhà hàng, Gym, sân chơi thể thao đã năng. - Đặc biệt 1800m2 dành cho tiện ích khoáng nóng Onsen lần đầu xuất hiện tại miền nam trong dòng sản phẩm cao tầng - Sở hữu 4 triệu cây xanh và hoa với 8 tầng thực vật - Cung đường tắm rừng 8km - 50 hecta Retreat Cirle với 20 công viên chủ đề khác nhau Anh chị tìm hiểu chi tiết hơn sản phẩm này gọi xuyên nha Eco Retreat chỉ cách Phú Mỹ Hưng 35 phút di chuyển, có xe buýt đưa đón hàng ngày để anh chị đi làm tại HCM

Xem thêm

Liên hệ:

098 249 ****

Vị trí bản đồ

2,77 tỷ

42 m²
65,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eco Retreat, Đ. Nguyễn Hữu Trí, X. Thạnh Phú, H. Bến Lức, T. Long An
TX

Thái Ngọc Xuyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Vốn chỉ cần 690tr sở hữu căn hộ Onsen tại Eco Retreat, khu đô thị sinh thái đẹp nhất miền nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.